Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Phố khu dân cư bán biệt lập 4PN, 4WC giá tốt tại Him Lam Phú Đông, Dĩ An, HCM, 92,5m2

Ngày đăng: 23/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự 4PN + 4WC + bếp tại Him Lam Phú Đông, Trần Thị Vững, An Bình, Dĩ An, Bình Dương có diện tích 92,5m2, mặt tiền 5m, ngõ rộng 16m, là một lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi. Giá bán 11,4 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. - Ưu điểm: + Thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. + Không gian sống rộng rãi, thoáng đãng với phong thủy tốt. + Đường vào rộng, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. + Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê. - Khu vực xung quanh: + Gần bệnh viện đa khoa hoàn hảo, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, và siêu thị Bách Hóa Xanh. + Trường cao đẳng kinh tế kỹ thuật Thủ Đức cung cấp cơ hội học tập chất lượng. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, vui lòng liên hệ NGUYỄN THỊ KIM CÚC qua số điện thoại 0906811082

Xem thêm

Liên hệ:

090 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,4 tỷ

4 PN, 4 WC
92.5 m²
123,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NC

Nguyễn Thị Kim Cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Phố khu dân cư bán biệt lập 4PN, 4WC giá tốt tại Him Lam Phú Đông, Dĩ An, HCM, 92,5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.