Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố mặt tiền khu dân cư Him Lam Phú Đông. Phạm Văn Đồng Thủ Đức

Ngày đăng: 19/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà phố KDC Him Lam Phú Đông. Ngay Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức - HCM. Thuận tiện lưu thông vào trung tâm thành phố & các tỉnh lân cận Bình Dương, Đồng Nai.... __D.tích: 5*18.5. Xây 3 lầu hoàn công đầy đủ. __Đường nhựa 10m thông, vỉa hè 2 bên mỗi bên 5m. Tiện ở, kinh doanh, đặt văn phòng. ... __Vị trí: ngay Phạm Văn Đồng, Linh Tây, Thủ Đức, HCM. __Tiện tích: bảo vệ 24/24, cây xanh, trường học, siêu thị, chợ, gym, spa...trong bán kính 500 có đầy đủ. Khu cao ráo, không ngập nước. __Pháp lý: Sổ hồng hoàn công, sẵn sàng công chứng ngay. __Anh chị quan tâm gọi e Cúc xem nhà, gặp chính chủ làm việc. 0906811082

Xem thêm

Liên hệ:

090 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

4 PN, 4 WC
92.5 m²
124,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NC

Nguyễn Thị Kim Cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố mặt tiền khu dân cư Him Lam Phú Đông. Phạm Văn Đồng Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.