Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2căn nhà p.an bình 1 trệt 1 lầu,8x14=110m2,thổ cư,đường 7m,đường nguyễn tri phương vào 300m

Ngày đăng: 13/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CHỦ HẠ GIÁ 100 TRIỆU CƠ HỘI TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ BÁN NHÀ P.AN BÌNH BÌNH ĐƯỜNG GIÁP LINH XUÂN GIÁ CHỈ: 4.05 TỶ Thông tin chi tiết: Diện tích: 8m x 15m = 110m² Kết cấu: 1 trệt 1 lầu Hiện trạng: Trên đất có sẵn 2 căn nhà riêng biệt thích hợp cho gia đình đông người hoặc vừa ở vừa cho thuê sinh lời Vị trí đắc địa: Gần chợ, trường học, KCN Sóng Thần Liền kề Quốc lộ 1K, dễ dàng di chuyển đến Thủ Đức, Dĩ An, TP.HCM Khu dân cư hiện hữu, sầm uất, an ninh tốt Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay Giá bán cực tốt: Chỉ 4.05 TỶ Hỗ trợ thương lượng thêm cho khách thiện chí! Liên hệ 0938018295 NGỌC VÂN ngay để xem nhà thực tế và giữ cơ hội đầu tư sinh lời cao!

Xem thêm

Liên hệ:

093 801 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

3 PN, 3 WC
110 m²
36,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tri Phương, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TV

Trần Ngọc Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2căn nhà p.an bình 1 trệt 1 lầu,8x14=110m2,thổ cư,đường 7m,đường nguyễn tri phương vào 300m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.