Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố liền kế Bcons Eden Park cơ hội sở hữu nhà phố cao cấp tại Dĩ An

Ngày đăng: 11/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố liền kế Bcons Eden Park cơ hội sở hữu nhà phố cao cấp tại Dĩ An. * Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt tiền đường Bình Thung, phường Bình An, TP. Dĩ An, TPHCM. Đối diện khu căn hộ Honas Residence, kết nối thuận tiện đến Vành đai 2 & 3, Quốc lộ 1K, Đại lộ Võ Nguyên Giáp, tuyến metro số 1 nối dài đến TP Thủ Dầu Một. * Thông tin dự án: - Diện tích: 65,5m² (6x11,5m). - Thiết kế: 4 tầng (1 trệt, 2 lầu, 1 tum), tối ưu công năng sử dụng. - Giá bán: Chỉ từ 5 tỷ đồng. - Thanh toán linh hoạt: Chỉ cần 20% ~ 1 tỷ ký HĐMB, nhận nhà vào cuối năm 2025. - Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay tối đa 70%, chủ đầu tư ân hạn gốc và lãi lên đến 24 tháng. * Ưu đãi đặc biệt: Nhận ngay voucher nội thất 40 triệu hoặc 3 chỉ vàng. - Miễn phí xe đưa đón đi xem thực tế dự án mỗi ngày. - Tiện ích vượt trội: Gần Làng Đại học, trung tâm hành chính Dĩ An, Vincom Dĩ An, các khu công nghiệp lớn, đảm bảo tiềm năng sinh lời cao từ cho thuê hoặc đầu tư. = Liên hệ ngay: 0908659339Hoàng Anh) để nhận bảng giá chi tiết, tư vấn pháp lý và tham quan dự án Bcons Eden Park trực tiếp từ chủ đầu tư Bcons Group. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà phố hiện đại, vị trí vàng tại Dĩ An. Bcons Eden Park Nơi an cư lý tưởng, đầu tư sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

090 865 ****

Vị trí bản đồ

5 tỷ

65.5 m²
76,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Bcons Polygon, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐA

Đỗ Thị Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố liền kế Bcons Eden Park cơ hội sở hữu nhà phố cao cấp tại Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.