Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường số 2 Vincom Dĩ An, giá rẻ nhất gấp

Ngày đăng: 05/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

7765. Nhà 1 lầu 1 trệt 1 tum. Mặt tiền Đường số 2 khu dân cư toa xe. Đường 6m thông thoáng vỉa hè cây xanh. Cách khu công nghiệp Sóng Thần 2km. Diện tích: 72 m2 full thổ cư. Nhà được thiết kế 3 phòng ngủ 1 phòng thờ, và 3 tollet, tổng diện tích sử dụng 182 m2. Vị trí víp nằm mặt tiền kinh doanh, gần chợ xóm nghèo Dĩ An - gần ngã tư đường Mồi.

Xem thêm

Liên hệ:

090 162 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

72 m²
64,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vincom shophouse Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LH

Long Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường số 2 Vincom Dĩ An, giá rẻ nhất gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.