Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Biệt Thự Phúc An Ashita Bình Dương, 3,39 tỷ, 200m2 - LH 0961571940

Ngày đăng: 16/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Phúc An Ashita Bình Dương với diện tích 200m2, giá chỉ 3,39 tỷ VND.

Điểm đặc biệt:
Biệt thự có mặt tiền 22m, ngõ vào rộng rãi, thuận lợi cho ô tô, phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Nam. Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho giao dịch.

Thông tin thêm về dự án:
- Vị trí: Đường Thiếu Niên 3, xã Trừ Văn Thố, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương (gần Quốc lộ 13, chợ Mới, kết nối với tuyến Mỹ Phước - Tân Vạn, Vành đai 4).
- Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Kinh doanh BĐS Đất Thành.
- Tiện ích: 22 tiện ích nội khu bao gồm 4 công viên lớn, trường mầm non, phòng khám đa khoa, dãy phố thương mại, khu phức hợp thể thao, phòng tập gym, Yoga.
- Thiết kế: Quy mô 9ha, gồm 395 căn nhà phố liên kế (1 trệt 1 lầu) và 40 biệt thự (song lập, đơn lập) thiết kế Tân cổ điển châu Âu.

Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện đa khoa Phúc An, trường trung cấp Tôn Đức Thắng - ký túc xá, trường mầm non Ban Mai Xanh, UBND xã, khu du lịch, và trường cao đẳng.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0961571940 Thanh Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

096 157 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3,39 tỷ

200 m²
16,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Biệt Thự Phúc An Ashita Bình Dương, 3,39 tỷ, 200m2 - LH 0961571940 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.