Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố khu compound Him Lam Phú Đông

Ngày đăng: 02/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Khách hàng ký gửi bán nhà phố thấp tầng khu dân cư compound Him Lam Phú Đông.
Vị trí: Mặt tiền đường Trần Thị Vững, P. An Bình, Dĩ An, Bình Dương. Ngay cuối đường Đào Trinh Nhất Linh Tây, ra Phạm Văn Đồng 300m. Cách chợ Thủ Đức 1km. Vào trung tâm sài gòn chỉ 10km, đi sân bay Tân Sơn Nhất mất 15 phút. Giáp ranh P Linh Tây, Thủ Đức. Khu vực chuẩn bị sáp nhập vào Sài Gòn, tiềm năng tăng giá lớn do vị trí cực kỳ đẹp và tiện lưu thông. Phù hợp vừa ở vừa làm vp công ty, kinh doanh online.
Diện tích: 92.5m2 ngang 5m dài 18.5m. Xây trệt 2 lầu. Hoàn công đủ.
Gồm sân xe hơi, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 5WC, sân thượng, phòng thờ, ban công đầy đủ thoáng mát. Xây lệch tầng đẹp.
Khu dân cư khép kín, an nình bảo vệ 24/24. Có hồ bơi công nghệ điện phân muối, đường nhựa 8m thông, lề 5m. Xe hơi đậu ngoài đường k bao giờ mất mát gì, cực kỳ an ninh.
Sổ hồng sẵn, ngân hàng hỗ trợ vay 7 tỷ.
Giá bán: 9 tỉ 700 triệu có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
Quý anh chị cô chú xem nhà LH Cúc, 0906.811082. Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

4 PN, 5 WC
92.5 m²
104,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
NC

Nguyễn Thị Kim Cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố khu compound Him Lam Phú Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.