Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xây biệt thự. Đường nhựa 8m thông, DT: 337m, ngang 17mx20m giá rẻ

Ngày đăng: 25/12/2024

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán đất Biconsi Dĩ An.
Đường nhựa 8m thông, khu dân cư.
Diện tích: 337m2, ngang 17m, thổ cư hết.
Hướng đất: Đông Nam.
Giá bán: 8tỷ400.
Liên hệ: 0389655334. Vũ xem.

Xem thêm

Liên hệ:

038 965 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

337 m²
24,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu dân cư Biconsi, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
PV

Phan Xuân Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xây biệt thự. Đường nhựa 8m thông, DT: 337m, ngang 17mx20m giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.