Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự hai mặt tiền Khu dân cư Biconsi, gần chợ Tân Bình, ngã tư Bình Trị, 1347 Tân Bình, Dĩ An

Ngày đăng: 03/09/2025

7.7
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự khu Biconsi, phường Tân Bình, TP Dĩ An, Bình Dương - T1347

- Nhà 22 tỷ TL - 306m2 (ngang 15,7m). Thổ cư 100%.

- Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%

- Hỗ trợ làm hồ sơ sang tên miễn phí

- Mặt tiền đường thông, rộng 14m có vỉa hè, ngay khu nhà biệt thự, rất sang trọng, đẳng cấp, gần bờ hồ Biconsi, thoáng mát, nơi đây còn gọi là Đà Lạt tại Tp Dĩ An, tiện ích xung quanh đầy đủ, đi lại thuận tiện.

- Nhà 1 trệt 1 lầu + tum có sân xe hơi, phòng khách, phòng shc, bếp, phòng thờ, 5 phòng ngủ (có phòng ngủ dưới) sân thượng, sân vườn, phòng giặt, 3wc.

Gọi ngay Mr. Vinh - 0982882979 để được tư vấn và xem nhà thực tế.

Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê.

Trân trọng!

Xem video thực tế tại đây:

- zalo.me/v/@quangvinh_0982882979?zvshid=A-iicelR

- tiktok.com/@quangvinh_0982882979

- youtube.com/@vinhalex

Xem thêm danh sách nhà đất Bình Dương tại đây:

https://catalog.zalo.me/?cid=CDVAJJoPaGvChhvVIUYIT3MhiYnQZP9rASEaF5BzatGYph9VM_oNSm

Xem thêm

Liên hệ:

098 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Chiều sâu 19m
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Tây Nam, Tây Bắc
Tiện ích Sân vườn, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

22 tỷ

5 PN, 3 WC
306 m²
71,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Số tầng
2
Tầng thứ
2
Hướng
Tây Nam, Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Thị Tươi, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự hai mặt tiền Khu dân cư Biconsi, gần chợ Tân Bình, ngã tư Bình Trị, 1347 Tân Bình, Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.