Bán căn liền kề 4 tầng "hiếm có khó tìm" tại Noble Palace Tay Thang Long, DT 50m2, giá cực tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa kết nối thuận tiện - giá đáng mơ ước! Lô: L7-48A-Phân khu Legacy. Diện tích đất: 50 m². Diện tích xây dựng: 177m² 4 tầng. Hướng: Tây Bắc, gần bãi đỗ xe. Giá bán (gồm VAT): Chỉ 12,791 tỷ. Giá trị nổi bật: Kết nối nhanh QL32 Đại lộ Thăng Long Hoàng Quốc Việt kéo dài. Gần công viên 80ha, sát bãi đỗ xe thông minh. Sản phẩm lý tưởng vừa ở vừa kinh doanh, tiềm năng khai thác và thanh khoản tốt. Gần trường Sunshine School thuận tiện cho gia đình có con nhỏ. Chỉ vài bước tới hệ thống tiện ích 5 sao: Clubhouse, bể bơi, gym, trung tâm thương mại. Thiết kế 4 tầng hiện đại tối ưu công năng: Vừa ở, vừa kinh doanh/cho thuê đều phù hợp. Bàn giao nhanh, khách hàng mua vào nhận nhà ngay, yên tâm kế hoạch tài chính & khai thác. Quỹ căn đẹp không nhiều cơ hội sở hữu L7 - 48A chỉ dành cho khách quyết định sớm. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem thực tế! 0908998933

Xem thêm

Liên hệ:

090 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,79 tỷ

50 m²
255,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
ĐN

Đoan Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề 4 tầng "hiếm có khó tìm" tại Noble Palace Tay Thang Long, DT 50m2, giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.