Chính sách mới của chủ đầu tư ngày 14/5/2026 giảm 600tr với những dòng căn 62-65m2 tại Noble Palace

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Noble Palace Tây Thăng Long, Đường Tây Thăng Long, Xã Ô Diên, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đan Phượng, Hà Nội), biệt thự trong khu dân cư Noble Palace Tây Thăng Long mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích. ngay gần trường mầm non Shunsine, và công viên rộng 8,3ha - Diện tích: 62.5 m2, thiết kế 4 tầng, mặt tiền 5m. đường rộng 10,5m - Số phòng ngủ: 3PN, số toilet: 3WC. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Không nội thất, tạo điều kiện cho khách hàng tự do thiết kế. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. -chính sách mới cảu chủ đầu tư, giảm tiền so với những khách đã mua quý 1 vừa rồi lên đến 600tr Gần siêu thị Khôi Nguyên, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày, gần trường học, có công viên, tạo không gian sống thoải mái cho gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0987807875 hoặc gặp Kiều Văn Tiến.

Xem thêm

Liên hệ:

098 780 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13,13 tỷ

3 PN, 3 WC
62.5 m²
210,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Noble Palace Tây Thăng Long, Đ. Hoàng Quốc Việt, X. Tân Lập, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
Kt

Kieu van tien

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính sách mới của chủ đầu tư ngày 14/5/2026 giảm 600tr với những dòng căn 62-65m2 tại Noble Palace - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.