Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Đông Nam 104m2 giá tốt nhất dự án giá 18.57 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn quỹ ẩn hướng Đông Nam mặt ngã 3 - 96m2: 104m2 mặt tiền 8m. Ưu điểm giá tốt nhất dự án hiện tại, quỹ hàng dự án hết Đông Nam, thanh toán sớm chỉ 18.57 tỉ, ví trí đẹp kinh doanh tốt. Điềm trừ ngay ngã 3 đường đâm, nhưng thích hợp khách làm kinh doanh văn phòng, những căn này đường đâm khu đô thị hợp kinh doanh, về phong thuỷ nhiều cách phá giải, đặt bình phong, hàng cây xanh, đá phong thuỷ đổi lại khách mua được giá tốt hơn 3 - 4 tỉ, khách mua ở có thể tính phương án đổi căn khác. Anh chị quan tâm sâu dự án liên hệ em Tâm: 0965588095

Xem thêm

Liên hệ:

096 558 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

18,57 tỷ

104 m²
178,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
TM

Tâm Mipec

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Đông Nam 104m2 giá tốt nhất dự án giá 18.57 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.