Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn vinhomes đan phượng vị trí đẹp nhất dự án - view vườn hoa trung tâm thương mại vincom

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

GIỚI THIỆU CĂN NHÀ PHỐ LIỀN KỀ HD17-20 VINHOMES WONDER CITY Vị trí trung tâm Giao thông thuận tiện Tiềm năng sinh lời bền vững Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp giữa lòng đại đô thị? Căn nhà phố liền kề HD17-20 tại phân khu Hừng Đông, thuộc dự án Vinhomes Wonder City chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn. Thông tin chi tiết căn HD17-20: Diện tích đất: 96,2 m² Diện tích xây dựng: 279,0 m² Hướng nhà: Tây Nam đón nắng chiều, không khí ấm áp quanh năm Bàn giao: Thô linh hoạt thiết kế theo phong cách riêng Giá TTS (tính cả lãi dòng tiền): 20,864 tỷ Giá Full (gồm VAT & KPBT): 24,082 tỷ Vị trí đắc địa: Nằm trên trục đường Liên Hà, gần ngay Vincom, Vinschool, trung tâm thương mại và các trục đường huyết mạch. Kết nối trực tiếp với Đại lộ Tây Thăng Long, chỉ vài phút đến trung tâm thành phố hoặc sân bay. Tiện ích xung quanh nổi bật: Athletic Park: 3,65 ha Công viên thể thao hiện đại với hồ bơi, sân tennis, sân bóng. Adventure Park: 4,56 ha Thiên đường giải trí cho trẻ nhỏ và gia đình. BBQ Ven Sông: 4,73 ha Không gian xanh ven sông tuyệt vời để nghỉ dưỡng cuối tuần. Wellness Park: Khu dưỡng sinh chăm sóc sức khỏe và tinh thần mỗi ngày. Giá trị đầu tư vững chắc: Sản phẩm giới hạn tại phân khu Hừng Đông gần như không còn hàng tương tự. Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng xung quanh hoàn thiện. Phù hợp cho đầu tư cho thuê để ở mở văn phòng kinh doanh. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố đắt giá nhất khu vực HD17-20 tại Vinhomes Wonder City nơi khởi đầu cho một phong cách sống thời thượng và thành công! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết & nhận ưu đãi tốt nhất trong tháng!

Xem thêm

Liên hệ:

089 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

96 m²
186,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thái Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn vinhomes đan phượng vị trí đẹp nhất dự án - view vườn hoa trung tâm thương mại vincom - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.