Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự góc 189.2m² độc tôn view công viên xây 515m² trung tâm khu đẹp nhất Vin Đan Phượng

Ngày đăng: 20/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn góc siêu phẩm BM08 - 04 Đối diện công viên trung tâm. Vị trí độc tôn Sở hữu tầm nhìn công viên cực đắt giá, sát hồ lớn & bể bơi nội khu. Diện tích đất: 189,2m² Mặt tiền rộng, thế đất vuông vức. Diện tích xây dựng: 515,4m², dễ bố trí 4 tầng + sân vườn + tầng tum. 2 mặt thoáng đón nắng, đón gió tạo dòng khí phong thủy thịnh vượng. Nằm trên tuyến đường Bình Minh 7, di chuyển thuận tiện tới trường học Vinschool, công viên, đại lộ Ban Mai. Phù hợp: Gia chủ tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, gần gũi thiên nhiên. Nhà đầu tư săn hàng hiếm, giữ tài sản bền vững. Căn góc đối diện công viên vừa hiếm vừa đắt giá, không mua hôm nay thì khó còn cơ hội! Liên hệ ngay: 0928095888 em Huỳnh xin cám ơn ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

092 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

47,68 tỷ

189.2 m²
252,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
DH

Dương Văn Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc 189.2m² độc tôn view công viên xây 515m² trung tâm khu đẹp nhất Vin Đan Phượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.