Tin đăng đã hết hạn.

Căn Rẻ Nhất Vinhomes Đan Phượng - Vốn cần 6 tỷ Ngân Hàng Hỗ trợ 70% Miễn Phí 24 Tháng Gốc Lãi

Ngày đăng: 20/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN LIỀN KỀ ĐẸP GIÁ TỐT NHẤT PHÂN KHU HỪNG ĐÔNG Liền kề mặt thoáng gần trường học & khu TMDV lựa chọn hoàn hảo để an cư và đầu tư lâu dài Sản phẩm tiềm năng trong phân khúc liền kề thiết kế hợp lý, dễ khai thác kinh doanh và cho thuê Mã căn: HĐ16-10 Diện tích đất: 96m Hướng: Tây Nam Giá TTS chỉ 17,85 tỷ mức giá cạnh tranh nhất phân khu, cơ hội vàng cho nhà đầu tư đón sóng Vị trí chiến lược: sát trục đường chính 30m, liền kề trường học, gần khu thương mại dịch vụ hứa hẹn tăng giá mạnh mẽ trong tương lai gần Thuộc phân khu Hừng Đông đã hình thành rõ nét, hạ tầng đồng bộ, dân cư về ở đông đúc Giỏ hàng tại trục này đang khan hiếm mỗi căn giao dịch là một cơ hội vụt qua Đầu tư thông minh không phải là chờ đợi mà là nhìn ra giá trị trước đám đông. Inbox ngay để giữ chỗ căn đẹp, giá tốt đừng để vuột mất cơ hội sinh lời an toàn tại Vinhomes Đan Phượng!

Xem thêm

Liên hệ:

089 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,6 tỷ

96 m²
183,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thái Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Rẻ Nhất Vinhomes Đan Phượng - Vốn cần 6 tỷ Ngân Hàng Hỗ trợ 70% Miễn Phí 24 Tháng Gốc Lãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.