Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề 120m2 phân khu Hừng Đông giá rẻ hơn căn 96m2. Cực hiếm còn lại bây giờ

Ngày đăng: 10/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Sock liền kề 120m2 phân khu Hừng Đông Vinhomes Đan Phương giá rẻ giật mình. Biết tới là cọc ngay. Thanh toán sớm 164tr/m2. Giá vay 183tr/m2. TTS: 19,7xx tỷ. TTĐ: 21,3xx tỷ.. HTLS: 21,9xx tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

083 858 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19,77 tỷ

4 PN, 4 WC
120 m²
164,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
HK

Hoàng Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề 120m2 phân khu Hừng Đông giá rẻ hơn căn 96m2. Cực hiếm còn lại bây giờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.