Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất Vinhomes Đan Phượng cho 1 căn liền kề 96m2 gần trường học - giá 17,2 tỷ

Ngày đăng: 31/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn liền kề vị trí đẹp giá cực tốt chỉ từ 17 tỷ. HD46 - 1x Một lựa chọn tinh tế cho nhà đầu tư thông minh. - Diện tích: 96m2. - Diện tích xây dựng: 278.6m². - Giá bán: 17.2 tỷ VND. - Số tầng: 4 tầng, mang đến không gian sống rộng rãi. - Ngõ vào rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Biệt thự này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình. Với phong cách sống hiện đại, Vinhomes Wonder City hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và sang trọng. Gần đó, các tiện ích như Winmart Hoài Đức, công viên 3 - 2, và các trường học như trường THCS Tân Lập, trường THPT Tân Lập, và trường Tiểu học Tân Hội B giúp cuộc sống hàng ngày trở nên dễ dàng hơn. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Trần Văn Phú qua số điện thoại 0912006663

Xem thêm

Liên hệ:

091 200 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,2 tỷ

96 m²
179,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
TP

Trần Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất Vinhomes Đan Phượng cho 1 căn liền kề 96m2 gần trường học - giá 17,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.