Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2 mặt tiền 3 mặt thoáng phân khu đóng giá đợt 1 chưa tăng giá số lượng cực ít 0922652222

Ngày đăng: 10/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

còn sót duy nhất lại căn góc 3 mặt thoáng 2 mặt tiền phân khu khép kín.
giá tốt nhất dự án vinhomes wonder city

chỉ 24. 038 tỷ
căn góc 2 mặt tiền - 3 mặt thoáng - phân khu khép kín - giãn xây
diện tích : 112m
diện tích xây dựng :301. 8m
hướng : tây bắc
xây dựng 4 tầng.

đầu tư chắc thắng vì quỹ căn giá đợt 1 chưa tăng giá, loại hình căn hữu hạn số lượng cực ít cả phân khu chưa đến 20 căn.
căn vvip của dự án
anh chị quan tâm chi tiết liên hệ em thành : 0922. 65. 2222

Xem thêm

Liên hệ:

092 265 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

24,04 tỷ

5 PN
120 m²
200,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Cao Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2 mặt tiền 3 mặt thoáng phân khu đóng giá đợt 1 chưa tăng giá số lượng cực ít 0922652222 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.