Tin đăng đã hết hạn.

Căn liền kề phân khu Bình Minh HOT nhất Vinhome Đan Phượng, ngay sát mặt đường lớn, gần Vinmec

Ngày đăng: 28/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BM28 - 03 Căn liền kề hot nhất Vinhomes Wonder Park!
Vị trí đắc địa Kề Vinmec sát mặt đường lớn giá cực đẹp!
Tâm điểm kết nối đầu tư vàng kinh doanh đỉnh!
Diện tích đất: 120m² mặt tiền rộng, thoáng.
Xây dựng: 313.1m² 4 tầng hiện đại.
Giá chỉ: 24.183 tỷ sở hữu ngay căn góc vàng mười.
Tại sao căn này cực kỳ đáng mua?
Mặt tiền đại lộ Thời Đại Giao thông huyết mạch, sầm uất nhất khu.
Đối diện Vinmec tiện ích cao cấp tăng giá bền vững.
Inbox ngay để nhận ảnh thực tế, pháp lý & chính sách bán hàng!

Anh chị có nhu cầu liên hệ em: 0975 460 402.

Xem thêm

Liên hệ:

097 546 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,18 tỷ

120 m²
201,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
QH

Quan Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn liền kề phân khu Bình Minh HOT nhất Vinhome Đan Phượng, ngay sát mặt đường lớn, gần Vinmec - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.