Tin đăng đã hết hạn.

Bán lại liền kề xẻ khe với giá ưu đãi - để gia đình chuyển căn lớn hơn

Ngày đăng: 16/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán căn Liền kề như căn Biệt thự SONG LẬP mini tại Vinhomes Wonder City, 17,16 tỷ, 104m2, 5PN, 4WC, chính chủ, hàng hiếm tại Đan Phượng
+ Diện tích: 104m2.
+ Giá bán: 17,16 tỷ VND.
+ Số phòng ngủ: 5PN (hoặc 4PN + 1 phòng thờ, tùy nhu cầu)
+ Số phòng tắm: 4WC.
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Hướng cửa chính: Đông Bắc - Đông Nam
+ Hướng ban công: Đông Bắc - Đông Nam
+ Chiều ngang mặt tiền: 8m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 11m.

Biệt thự có phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình 3 thế hệ.
KĐT nằm cạnh tuyến đường Tây Thăng Long 60m 10 làn xe đi thẳng Tây Hồ chỉ 15 phút
Đường bao quanh dự án rộng 24 - 40m
Đường nội bộ rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển ô tô. Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh nếu có nhu cầu.

Khu đô thị đẳng cấp nhất vùng với các tiện ích thời thượng: Vincom Plaza, trường liên cấp Vinschool, ĐK Quốc tế Vinmec, hệ thống công viên 24,5ha, hồ 5,1ha, 99 điểm tiện ích vượt trội, đặc biệt sở hữu sân golf nội khu....
Cộng đồng cư dân tinh hoa đẳng cấp bậc nhất sớm hình thành
Liên hệ ngay 0987213155 để biết thêm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

098 721 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,16 tỷ

5 PN, 4 WC
104 m²
165 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
TC

Tran Xuan Cuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lại liền kề xẻ khe với giá ưu đãi - để gia đình chuyển căn lớn hơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.