Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 4PN, 3WC, 111m2 tại Đường 422, Tân Hội, Đan Phượng, Hà Nội, 20 tỷ VND

Ngày đăng: 21/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự cực chất với 4PN, 3WC, 4 tầng, diện tích 111m2, mặt tiền 8m siêu rộng, ngõ 13m, hướng Tây Bắc. Không có nội thất nên tha hồ thiết kế theo ý thích. Cuộc sống ở đây sẽ cực vibe, thoải mái và tiện lợi cho mọi nhu cầu.

Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng kinh doanh hoặc mở văn phòng. Ngõ vào thoáng đãng, phù hợp cho ô tô ra vào.

Gần công viên 3-2, siêu thị T-Mart, Winmart Hoài Đức, và các trường học như THPT Sunrise, THCS Tân Lập, Tiểu học THCS Newton.

Liên hệ ngay Đỗ Thị Thu Bích qua số 0986286722 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 628 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 3 WC
111 m²
180,18 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 4PN, 3WC, 111m2 tại Đường 422, Tân Hội, Đan Phượng, Hà Nội, 20 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.