Tin đăng đã hết hạn.

Villa sinh lời - mặt tiền phạm hồng thái, 301m, 20.5 tỷ, p.10, đà lạt

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN VILLA - MẶT TIỀN PHẠM HỒNG THÁI, 301M, 20.5 TỶ, P.10, ĐÀ LẠT Cơ hội đầu tư và sở hữu Villa mặt tiền ngay trung tâm Đà Lạt! Biệt thự tọa lạc trên trục đường đẹp, giao thông thuận lợi, khu vực sầm uất, thích hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh sinh lời cao. Thông tin chi tiết: Diện tích: 301m² (ngang 20m dài 15m) Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, áp mái; gồm 1 phòng khách, 5 phòng ngủ, 6 WC Quy hoạch: Đất quy hoạch Villa / Biệt thự Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn Hướng: Tây Nam hợp Tây tứ trạch Ưu điểm nổi bật: Vị trí mặt tiền đường lớn, khu dân cư cao cấp, tiềm năng tăng giá mạnh Nhà đang cho thuê 35 triệu/tháng, có dòng tiền sẵn Thiết kế biệt thự sang trọng, k hông gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ Thích hợp để ở, kinh doanh hoặc đầu tư dài hạn Giá bán: 20 tỷ 500 triệu (thương lượng chính chủ) Liên hệ ngay để xem villa thực tế: Em Yến Chuyên nhà phố Đà Lạt Trung Tâm Giao Dịch BĐS Victory Real TP.HCM & Đà Lạt

Xem thêm

Liên hệ:

083 531 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

5 PN
301 m²
68,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Phạm Hồng Thái, P. 10, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
TY

Trương Mỹ Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa sinh lời - mặt tiền phạm hồng thái, 301m, 20.5 tỷ, p.10, đà lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.