Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Đà Lạt, đường Ngô Tất Tố Diện tích đất 318,5m2, 11 phòng ngủ, giá 16,5 tỷ

Ngày đăng: 08/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự Đà Lạt, đường Ngô Tất Tố Diện tích đất 318,5m2, 11 phòng ngủ, giá 16,5 tỷ ---- + Diện tích đất: 318,5m² (22m * 16m) - Đất ở đô thị + Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu , 1 áp mái ( 11 phòng , 11 wc , phòng khách , bếp , sân đậu ô tô rộng rãi, sân vườn trước và bên hông nhà ) + Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công + Lộ giới: Đường nhựa 4,5m, cách đường chính 70m. + Hướng: Đông Nam + Vị trí cách Hồ Xuân Hương 4km. Biệt thự đầy đủ nội thất sạch sẽ. gần KDL Thung lũng Tình Yêu + Giá : 16.5 tỷ + Liên hệ: 0938898369em Thủy) -------------- Công ty BĐS Đà Lạt Homes Nhận ký gửi mua bán bất động sản trung tâm Đà Lạt Số 39 Mai Hắc Đế, Phường Camly, Đà Lạt. www.dalathomes.com

Xem thêm

Liên hệ:

093 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

318.5 m²
51,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Ngô Tất Tố, P. 8, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
DN

Di Nhiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Đà Lạt, đường Ngô Tất Tố Diện tích đất 318,5m2, 11 phòng ngủ, giá 16,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.