Tin đăng đã hết hạn.

Villa đường Lữ Gia P.09, Đà Lạt 135m² ngang 9m, dài 15m, 1 trệt 3 tầng, cách Hồ Xuân Hương 1Km

Ngày đăng: 04/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán Villa hẻm Xe Hơi đường Lữ Gia P.09, Đà Lạt, cách Hồ Xuân Hương chưa tới 1Km - Diện tích: 118m² ngang 9m, dài 15m - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng; gồm 1 phòng khách, 4 phòng ngủ, 4 WC - Quy hoạch: Nhà phố - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh - Giá bán: 8 tỷ 800 triệu thương lượng chính chủ * Đặc điểm nổi bật: - Hẻm xe hơi rộng vào tận nhà, sân rộng, thuận tiện đi lại. - Nhà phố thiết kế thoáng mát, công năng đầy đủ, phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc cho thuê. - Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh, cách trung tâm thành phố Đà Lạt chỉ vài phút. Liên hệ 0916997297 Nguyễn Trường * Hệ thống trung trung giao dịch BĐS Victory Real TP.HCM Đà Lạt - Và còn rất nhiều căn nhà phố đẹp, hẻm xe hơi, mặt tiền villa biệt thự, chuẩn diện tích, tốt phong thuỷ giá chỉ từ 5 đến 20 tỷ tại TP. Đà Lạt. Giúp anh chị nhanh chóng mua được Bất động sản Đà Lạt phù hợp nhu cầu. - Nhấp vào BanNhaDalat.com ngay hôm nay để tìm kiếm và mua được những bất động sản tuyệt vời tại Đà Lạt!

Xem thêm

Liên hệ:

091 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

5 PN, 5 WC
130 m²
67,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Lữ Gia, P. 9, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
NT

Nguyễn Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa đường Lữ Gia P.09, Đà Lạt 135m² ngang 9m, dài 15m, 1 trệt 3 tầng, cách Hồ Xuân Hương 1Km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.