Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 2 mặt tiền KQH Ngô Quyền, Phường Cam Ly, Đà Lạt. DT:237 m2, giá:18,7 tỷ. LH:0967668495

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự 2 mặt tiền KQH Ngô Quyền, Phường Cam Ly, Đà Lạt. DT: 237 m2, giá: 18,7 tỷ. LH: 0908748495 or 0908748495 Diện tích đất: 237 m2 đất xây dựng. Kết cấu: 2 hầm - 1 trệt - lầu. Gồm: 4 phòng ngủ, 2 phòng khách rộng, bếp, 2 căn hộ đang cho thuê có lối đi riêng. - Khu dân trí cao, an ninh, thích hợp định cư, nghỉ dưỡng, kinh doanh, cách trung tâm thành phố 3 km. Biệt thự full nội thất, đẹp. Pháp lý: Sổ hồng. Giá bán: 18,7 tỷ. Liên hệ: 0908748495 or 0908748495 Còn nhiều thông tin tại. http://sanbatdongsandalat.vn Nhận ký gửi - mua bán nhà đất - tư vấn pháp lý - kiểm tra quy hoạch - đo vẽ cắm mốc - thiết kế - xây dựng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 874 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

18,7 tỷ

5 WC
237 m²
78,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. 6, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
0

0908748495

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 2 mặt tiền KQH Ngô Quyền, Phường Cam Ly, Đà Lạt. DT:237 m2, giá:18,7 tỷ. LH:0967668495 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.