Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng sở hữu villa trung tâm Đà Lạt, P. 05

Ngày đăng: 21/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích hiếm có: 220m2 (ngang 11m, dài 20m). Kết cấu sang trọng: 1 trệt, 1 lầu, gồm 1 phòng khách rộng, 5 phòng ngủ, 5 WC không gian lý tưởng cho nghỉ dưỡng & kinh doanh. Đường Hoàng Diệu tọa độ kim cương giữa lòng Đà Lạt: Vị trí đắc địa: Bước chân ra là kết nối siêu nhanh đến Chợ Đà Lạt, Hồ Xuân Hương, Quảng trường Lâm Viên. Trung tâm sầm uất: Hàng loạt khách sạn, nhà hàng, café, dịch vụ du lịch nối dài không ngớt. Tiện ích bủa vây: Ngân hàng, siêu thị, trường học, bệnh viện đầy đủ trong tầm tay. Giá trị thương mại cực khủng: Lý tưởng để mở khách sạn, homestay, spa, văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành. Hạ tầng hoàn thiện: Đường rộng thông thoáng kết nối trục huyết mạch. Hoàng Diệu con đường kim cương cho đầu tư và kinh doanh tại Đà Lạt! Pháp lý: Sổ hồng riêng, rõ ràng minh bạch. Giá bán: 10 tỷ cơ hội chỉ dành cho nhà đầu tư nhạy bén! Liên hệ ngay để sở hữu biệt thự trung tâm giá trị sinh lời không giới hạn! -------------------------------------------------------------------------- - Minh Nhật BĐS Đà Lạt: [Victory - Real]. - Sứ mệnh của tôi là biến "Giấc mơ của bạn" thành hiện thực. - Nhận ký gửi mua, bán nhanh tất cả BĐS: Nhà phố, villa, biệt thự, view đẹp, pháp lý rõ ràng, giá rẻ, chính chủ giá từ 6 - 20 tỷ, đáp ứng nhanh chóng, đầy đủ nhu cầu khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

5 PN, 5 WC
220 m²
45,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Hoàng Diệu, P. 5, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
0

0966663009

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng sở hữu villa trung tâm Đà Lạt, P. 05 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.