Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa đà lạt mặt tiền Lý Nam Đế tiện kinh doanh và nghỉ dưỡng ngay trung tâm

Ngày đăng: 23/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giảm mạnh còn 18.5tỷ - villa hiện đại - mặt tiền Lý Nam Đế - Đã hoàn công phường 8. Diện tích: 176m2 (thực tế 200m2) ngang 8m. Quy hoạch: Biệt lập. Hướng: Tây. Mô tả: 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu 3PN - nhiều không gian xanh và ánh sáng ngập tràn. Giá: 25 tỷ giảm còn 18.5 tỷ. Anh chị quan tâm BĐS Đà Lạt liên hệ em nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

077 366 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

3 PN
176 m²
105,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lý Nam Đế, P. 8, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
0

0773663845

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa đà lạt mặt tiền Lý Nam Đế tiện kinh doanh và nghỉ dưỡng ngay trung tâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.