Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự kiểu Pháp cổ- View thung lũng thông vĩnh viễn- Đà Lạt

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự kiến trúc Pháp - view rừng thông đường Khe Sanh - Đà Lạt ------------------------ Diện tích : 621m2 - thực tế 750m có thể biến động Mặt tiền ngang : 13.2m - Nở hậu 17.5m Dài : 36m Cấu trúc gồm 2 khối nhà riêng biệt , Gồm 1 phòng bếp , 1 phòng khách , 6 phòng ngủ Pháp lý : Sổ hồng xây dựng Giá bán : 42 tỷ giảm còn 39,2 tỷ Mô tả : Là biệt thự kiến trúc cổ , view tầm nhìn về phía Cầu Đất không bao giờ bị che khuất . Vị trí yên tỉnh , cách hồ Xuân Hương chỉ 1.5km ----------------------- Khánh Nguyễn 0967151151 - Biệt thự & BĐS giá trị Lớn Đà Lạt. Trung thực - Nhiều sản phẩm ; Hỗ trợ quản lí, khai thác BĐS

Xem thêm

Liên hệ:

096 715 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

39,2 tỷ

5 PN
620 m²
63,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Khe Sanh, P. 10, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
KN

Khánh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự kiểu Pháp cổ- View thung lũng thông vĩnh viễn- Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.