Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 2 mặt tiền mới xây dựng đường An Sơn, Đà Lạt, vị trí đẹp đắc địa của toàn khu

Ngày đăng: 14/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán nhà đẹp tâm huyết tại khu An Sơn, Đà Lạt, vị trí đắc địa 2 mặt tiền, giá tốt so với thị trường và phân khúc. * Thông tin chi tiết: - Diện tích nhà 63m2 với kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái, gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 5 phòng ngủ, 4 WC. - Nội thất trang bị đầy đủ, tiện nghi theo phong cách hiện đại, kiến trúc nhà với cửa sổ lớn đón ánh nắng tự nhiên. - Nằm tại 2 mặt tiền đường chính An Sơn lộ giới 9m thuận tiện đi lại. - Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lại gần các tiện ích công cộng phù hợp cho khách hàng định cư cũng như nghỉ dưỡng. - Pháp lý sổ hồng riêng xây dựng. - Giá 8.6 tỷ thương lượng trực tiếp chính chủ. - Liên hệ ngay SĐT: 0362157899 hoặc 0362157899 gặp Lộc để được tư vấn. * Cảm ơn quý khách đã đọc, chúc quý khách tuần làm việc vui vẻ. Để biết thêm chi tiết vui lòng liên hệ: * Công ty bất động sản Văn Minh Group. - Địa chỉ: Số 45A Đinh Tiên Hoàng, phường 2, thành phố Đà Lạt. - Nhận ký gửi, mua bán nhà đất Đà Lạt, đăng tin miễn phí về bất động sản Đà Lạt. - Thiết kế, thi công hạ tầng kỹ thuật và xây dựng công trình. * Công ty bất động sản Văn Minh Group - Đồng hành, nâng tầm phát triển.

Xem thêm

Liên hệ:

036 215 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

5 PN, 4 WC
63 m²
136,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu dân cư Đồi An Sơn, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
NL

Nguyễn Tuấn Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 2 mặt tiền mới xây dựng đường An Sơn, Đà Lạt, vị trí đẹp đắc địa của toàn khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.