Tin đăng đã hết hạn.

Căn villa An Bình kiến trúc hiện đại, nội thất sang trọng, view đẹp HĐT 70tr/th hoàn công giá 24 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn villa An Bình, Đà Lạt kiến trúc hiện đại, nội thất sang trọng, view đẹp, 260m2, 8PN, đã hoàn công, HĐT 70tr/th, giá 24 tỷ. Vị trí: Đường An Bình, P. 3 Đà Lạt. Diện tích: 260m2 ngang 14m. Kết cấu: 3 tầng - 8PN - đã hoàn công. Đang cho thuê 70tr/tháng. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ, giao dịch ngay. Giá 24 tỷ (TLCC).

Xem thêm

Liên hệ:

088 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

24 tỷ

260 m²
92,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. An Bình, P. 3, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
LK

Lê Kiều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn villa An Bình kiến trúc hiện đại, nội thất sang trọng, view đẹp HĐT 70tr/th hoàn công giá 24 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.