Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa sân vườn đà lạt siu rộng view thông cực đẹp tại hoàng hoa thám đà lạt

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN SIÊU RỘNG VIEW SIU ĐẸP SĂN MÂY TẠI ĐÀ LẠT. - Diện tích:834m2-219m2 thổ cư ngang 22m Hướng: Tây Nam Kết cấu: 1 Sân BBQ rộng-Sân vườn Rộng có sẵn cây ăn trái -6Pn có Nhà Riêng và Căn Homstay cực chill Giá Bán:38Tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

077 366 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

38 tỷ

834 m²
45,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, P. 10, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
0

0773663845

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa sân vườn đà lạt siu rộng view thông cực đẹp tại hoàng hoa thám đà lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.