Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa mini mặt tiền Hà Huy Tập, Phường Xuân Hương, trung tâm TP. Đà Lạt

Ngày đăng: 04/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán villa mini mặt tiền Hà Huy Tập, Phường Xuân Hương, trung tâm TP. Đà Lạt. Giá chỉ: 11 tỷ sổ riêng hoàn công nội thất full cao cấp vào ở ngay! Diện tích đất: 52m2, thực tế 108m2. Pháp lý: Sổ hồng hoàn công. Kết cấu nhà: 1 phòng khách, bếp rộng, 3 phòng ngủ, 5 WC. Có gara ô tô, sân chơi, sân phơi, khu vực BBQ ngoài trời. Nhà mới xây cực kỳ đẹp đầy đủ nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở. Thiết kế tối ưu để ở hoặc kinh doanh homestay cao cấp. Vị trí: Mặt tiền đường Hà Huy Tập, Phường Xuân Hương trung tâm TP. Đà Lạt. Khu dân cư yên tĩnh, an ninh, sát trung tâm tiện ích đầy đủ quanh nhà. Đặc biệt: Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất, tiết kiệm hàng trăm triệu chi phí setup. Liên hệ: Em Giang 0917990829

Xem thêm

Liên hệ:

091 799 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 5 WC
52 m²
211,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Tập, P. 4, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
Đg

Đoàn giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa mini mặt tiền Hà Huy Tập, Phường Xuân Hương, trung tâm TP. Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.