Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 4PN, 29 tỷ tại Trần Quang Khải, p 8, Đà Lạt, Lâm Đồng, giá siêu hời

Ngày đăng: 15/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự tọa lạc tại Trần Quang Khải, p 8, Đà Lạt, Lâm Đồng, với diện tích 218m2 và nội thất đầy đủ, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - 4 phòng ngủ rộng rãi + - 218m2, không gian thoáng đãng + - Giá bán 29 tỷ VND, hợp lý cho khu vực + - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. + Biệt thự này nổi bật với phong thủy tốt, tạo cảm giác dễ chịu và hài hòa cho người ở. Khu vực xung quanh có các siêu thị như Siêu thị Tre Việt, Siêu thị Đà Lạt, Siêu thị Hoàng Thắng, cùng với Trung tâm Ngoại ngữ Workandwin Kids, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm và giáo dục. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Mai Dương qua số điện thoại 0938241656

Xem thêm

Liên hệ:

093 824 ****

Vị trí bản đồ

29 tỷ

4 PN
218 m²
133,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Trần Quang Khải, P. 8, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
MD

Mai Hải Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 4PN, 29 tỷ tại Trần Quang Khải, p 8, Đà Lạt, Lâm Đồng, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.