Tin đăng đã hết hạn.

Gần resort Ana Mandara villa 1007m2, đường Nguyễn Khuyến, giá 65 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự đường Nguyễn Khuyến, P5, Đà Lạt. - Diện tích: 1007 m2 (thổ cư 900 m2, đất nông nghiệp 107 m2), ngang 28.5m. - Kết cấu: 2 tầng - 6 phòng - 7 WC - thế đất cao, được thiết kế không gian mở, sân vườn rộng, view thành phố. - Quy hoạch: Biệt lập. - Pháp lý: Sổ riêng xây dựng. - Vị trí: Mật độ xây dựng 60%. Chiều cao dưới 19m. Khu vực yên tĩnh, an ninh. Thích hợp định cư nghĩ dưỡng. Bên cạnh Ana Mandara Villas Dalat Resort & Spa. Chỉ cách 1km ra Hồ Xuân Hương đầy đủ tất cả các tiện ích. Giá bán: 65 tỉ. Liên hệ em để xem nhà0797157479 Ms Huyền.

Xem thêm

Liên hệ:

079 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28,5m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

65 tỷ

1.007 m²
64,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Khuyến, P. 5, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
TH

Thu Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần resort Ana Mandara villa 1007m2, đường Nguyễn Khuyến, giá 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.