Tin đăng đã hết hạn.

Bán Villa 2 Mặt Tiền đường Trịnh Hoài Đức,p11,Đang Cho thuê Kinh Doanh Tốt đã hoàn công

Ngày đăng: 22/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

_ Bán Villa 2 Mặt Tiền Trịnh Hoài Đức Kinh Doanh Tốt Nội Thất Cao Cấp . Cơ hội sở hữu villa 2 mặt tiền đẹp, đang kinh doanh hiệu quả tại Trịnh Hoài Đức, Đà Lạt. Vừa ở vừa cho thuê, thu nhập ổn định! _ Vị trí: Mặt tiền đường Trịnh Hoài Đức Khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh và nghỉ dưỡng _ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ Tổng diện tích: 200.8m² Kết cấu villa chia làm 2 căn tách biệt _ Kết cấu: . 1 Căn ở riêng biệt: 1 phòng khách, 1 bếp 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ 3 WC . 1 Căn kinh doanh villa du lịch: 5 phòng ngủ (3 đơn 2 đôi), sức chứa 14 khách 6 WC (5 WC khép kín, 1 WC chung tại phòng khách) Đang kinh doanh tốt, có thu nhập ổn định hàng tháng _ Giá bán: 14,2 tỷ (thương lượng chính chủ) _ Ưu điểm nổi bật: . 2 mặt tiền thoáng đẹp, tiện kinh doanh lưu trú . Khu vực dân cư đông đúc, dễ khai thác dịch vụ . Nhà hoàn công, pháp lý rõ ràng . Vừa có thể ở, vừa cho thuê tạo thu nhập ngay _ Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng giá tốt: Hotline : 0962182286 Em Hải Trung Tâm Giao Dịch BĐS VICTORY REAL TP.HCM ĐÀ LẠT

Xem thêm

Liên hệ:

096 218 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

200 m²
71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Trịnh Hoài Đức, P. 11, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
0

0962182286

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Villa 2 Mặt Tiền đường Trịnh Hoài Đức,p11,Đang Cho thuê Kinh Doanh Tốt đã hoàn công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.