Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa nghỉ dưỡng siêu đẹp view Hồ Xuân Hương Sương Nguyệt Ánh, Tp. Đà Lạt

Ngày đăng: 21/07/2025

6.3
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự Đà Lạt view trực diện Hồ Xuân Hương. Hàng hiếm có khó tìm sở hữu ngay hoặc mãi mãi không có lại! Vị trí: Đường Sương Nguyệt Ánh, trung tâm TP. Đà Lạt nơi chỉ dành cho những bất động sản đỉnh cao. View: Hướng trực diện Hồ Xuân Hương biểu tượng của Đà Lạt, nơi mỗi sáng sương mù chạm mặt nước. Diện tích đất: 1.200m² lô đất rộng, hiếm, gần như không còn trên thị trường. Diện tích xây dựng: 300m² biệt thự 4 phòng ngủ thiết kế thoáng mở, chan hòa thiên nhiên, nhìn thẳng về Hồ Xuân Hương thơ mộng. Sân vườn rộng, có thể mở thêm bungalow hoặc khu thư giãn ngoài trời. Đường xe hơi rộng 24m vỉa hè lớn, giao thông thuận tiện, khu vực cực kỳ yên tĩnh và an ninh. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Giá bán 128 tỷ (thương lượng. LH 0906320679 Ms Nguyệt (quản lý).

Xem thêm

Liên hệ:

090 632 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

128 tỷ

4 PN, 4 WC
1.200 m²
106,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Sương Nguyệt Ánh, P. 9, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
TT

Trân Trân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa nghỉ dưỡng siêu đẹp view Hồ Xuân Hương Sương Nguyệt Ánh, Tp. Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.