Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 sản phẩm biệt phủ Đà Lạt tọa lạc đỉnh đồi Nguyễn Khuyến, gần 5000m2 đất ở tư nhân

Ngày đăng: 22/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 sản phẩm biệt phủ Đà Lạt tọa lạc trên đỉnh đồi Nguyễn Khuyến gần 5000m2 đất ở tư nhân. Diện tích công nhận: 4768,2m² đất ở đô thị. Mặt tiền bám đường: 148,9m. Kết cấu biệt thự: 1 trệt, 2 lầu. 6PN - Nội thất Châu Âu. Pháp lý: Sổ đỏ đất ở tư nhân sở hữu lâu dài. Lộ giới: Đường nhựa 10m. Mô tả: Biệt thự nằm trên khuôn đất cực rộng gần 5000m2, độc lập trên quả đồi mang lại không gian thoáng mát, khuôn viên bao phủ bởi thông xanh hơn 100 năm tuổi, đối diện là khu resort biệt thự Pháp cổ An Mandara. Diện tích và vị trí đặc địa và đẳng cấp để sở hữu và khai thác. Giá bán: 650 tỷ thương lượng trực tiếp chính chủ. LH: 0938898369 em Thủy. ---------- Công ty BĐS Đà Lạt Homes. Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà đất, tư vấn đầu tư bất động sản. 39 Mai Hắc Đế, Phường 6, TP. Đà Lạt. www.dalathomes.com

Xem thêm

Liên hệ:

093 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 148,9m

Vị trí bản đồ

650 tỷ

4.768 m²
136,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Khuyến, P. 5, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
DN

Di Nhiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 sản phẩm biệt phủ Đà Lạt tọa lạc đỉnh đồi Nguyễn Khuyến, gần 5000m2 đất ở tư nhân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.