Biệt thự 3 tầng tại Đường An Sơn, p 4, Đà Lạt, Lâm Đồng. Diện tích 285m2, giá 27 tỷ VND. - Điểm đặc biệt: + Thiết kế 5PN + 5WC, không gian rộng rãi, thoáng mát. + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... + Đường vào rộng 16m, thuận tiện cho ô tô ra vào. + Mặt tiền 12m, lý tưởng cho kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ. - Gần các tiện ích: + Gần trường cao đẳng Đà Lạt. + Gần chợ và siêu thị. + Có công viên xung quanh. ............................................................................. Bán Villa Mặt tiền KQH Sổ riêng An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, đường trc nhà 8m 3 tầng - 5 P - ngang 12m - 285 m2 - 100% thổ cư, hướng Tây Nam, Tây Tứ Trạch. Quy hoạch Biệt lập. 28 tỷ - 98,25 triệu/m2 .............................................................................. Bán Villa Hẻm ô tô lớn Sổ riêng An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, đường trc nhà 4m 3 tầng - 6 P - ngang 12m - 201 m2 - 100% thổ cư, hướng Tây Bắc, Tây Tứ Trạch. Quy hoạch Biệt lập. 22 tỷ - 109,45 triệu/m2 (đã giảm 2 tỷ) .............................................................................. Bán Villa Mặt tiền KQH Sổ riêng An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, đường trc nhà 9m 3 tầng - 5 P - ngang 12m - 229 m2 - 100% thổ cư, hướng Tây Bắc, Tây Tứ Trạch. Quy hoạch Biệt lập. Nhà đang xây, hoàn thiện bao gồm hoàn công 25 tỷ - 109,17 triệu/m2 ................................................................................. Bán Nhà phố Mặt tiền KQH Sổ riêng An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, đường trc nhà 8m 4 tầng - 5 P - 5 WC - ngang 21m (hậu 5m) - 109 m2 (thổ cư 104 m2, đất NN 5 m2), hướng Tây Nam, Tây Tứ Trạch. tóp hậu Quy hoạch Liên kế sân vườn. 13,5 tỷ - 123,85 triệu/m2 (đã giảm 1 tỷ) ''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' Bán Villa Mặt tiền Sổ riêng An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, đường trc nhà 5m 3 tầng - 6 P - 8.7m x 20m - 166.3 m2 - 100% thổ cư, hướng Tây Nam, Tây Tứ Trạch. Quy hoạch Biệt lập. __ 005953 15,8 tỷ - 95,01 triệu/m2 ................................................................................... Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0949008787, ĐẶNG MINH THÀNH. NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHÀ ĐẤT TẠI ĐÀ LẠT .