Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sân vườn Đà Lạt mặt tiền Trần Khánh Dư view thoáng đẹp, diện tích 287m², giá chỉ 15 tỷ

Ngày đăng: 07/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích đất: 287m² (10m * 28m) - (179m2 TC). Đất ở đô thị: 180m². Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 1 áp mái - Gồm: 8 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 8wc. Pháp lý: Sổ riêng chính chủ, đã hoàn công. Lộ giới: Đường nhựa 14m. Hướng: Tây. Mô tả: Căn nhà nằm trong khu dân cư quy hoạch chỉn chu, view thoáng, sân vườn rộng rãi rất lý tưởng cho không gian sống nghỉ dưỡng. Vị trí cách Ngã 5 Đại học chỉ 1,5km, thuận tiện di chuyển đến trung tâm và các tiện ích lớn. Phù hợp an cư dài lâu hoặc cải tạo làm homestay, lưu trú chuyên nghiệp. Giá bán: 15 tỷ có thương lượng. Xin liên hệ Tuấn Anh Dalat Homes (24/7): 0939369039 để đi xem và cung cấp thông tin. Công ty BĐS Đà Lạt Homes | Trao niềm tin nhận cơ hội. Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà đất, tư vấn đầu tư bất động sản. 39 Mai Hắc Đế, Phường 6, TP. Đà Lạt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

15 tỷ

287 m²
52,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Trần Khánh Dư, P. 8, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
ĐH

Đà Lạt Homes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sân vườn Đà Lạt mặt tiền Trần Khánh Dư view thoáng đẹp, diện tích 287m², giá chỉ 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.