Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 2 mặt tiền ở Nguyễn Hữu Cầu, Đà lạt giá chỉ 5 tỷ 5

Ngày đăng: 18/06/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề tại Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường 12, Đà Lạt, Lâm Đồng đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 113m2, thiết kế 1 tầng, 3PN và 1WC, không gian rộng rãi và thoáng đãng. + Mặt tiền 6m, ngõ rộng 7.5m, cực thoải mái cho xe ô tô vào ra + Hướng cửa chính và ban công đều ĐB, đón gió mát quanh năm + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng Giá chỉ 5,5 tỷ VND, một mức giá khá ổn cho một khu vực như Đà Lạt. Cuộc sống ở đây sẽ thật tiện lợi với những tiện ích xung quanh như cách siêu thị Bách Hóa Xanh 67 Mê Linh không xa. + Nằm ngay trường học mê linh + Cách công an, uỷ ban chỉ 500m Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Gia Phúc_Victory real 0888524161

Xem thêm

Liên hệ:

088 852 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

3 PN, 1 WC
113 m²
48,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cầu, P. 12, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
mp

mai huỳnh bảo phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 2 mặt tiền ở Nguyễn Hữu Cầu, Đà lạt giá chỉ 5 tỷ 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.