Tin đăng đã hết hạn.

Bán Villa 3 Mặt Tiền Trung Tâm Thành Phố Đà Lạt 11tỷ700tr hẻm ô tô

Ngày đăng: 03/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán Villa 3 Mặt Tiền Trung Tâm Thành Phố Đà Lạt Giá 11tỷ700tr
-Diện tích 196m2
-Kết cấu 1 trệt 1 lầu 5 phòng ngủ 6 vệ sinh sân đậu ô tô rộng rãi
-Cách chợ Đà Lạt 4km
-Pháp lý sổ hồng riêng xây dựng
Liên hệ sđt 0708.865.888 Nguyễn Anh
#nhadatdalat #batdongsan #bdsbietthudalat #batdongsandalat

Xem thêm

Liên hệ:

070 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

5 PN
196 m²
59,69 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Villa 3 Mặt Tiền Trung Tâm Thành Phố Đà Lạt 11tỷ700tr hẻm ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.