Tin đăng đã hết hạn.

Căn Villas như hình ở Biển #Cửa_Lò chỉ 9,xx tỷ ( Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài) Với Diện

Ngày đăng: 17/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn Villas như hình ở Biển #Cửa_Lò chỉ 9,xx tỷ ( Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài) Với Diện tích 175m. Chiều rộng 10x17,5m - BÌA ĐỎ CÁ NHÂN VĨNH VIỄN - Mặt đường 15m cách biển chỉ 200m - Vị trí độc tôn ở khu đô thị mặt đường 72m và Đường Bình Minh - Thanh toán sớm 95% chiết khấu 12% - Thanh toán sớm 70% chiết khấu 8% Chỉ cần có 3,2 tỷ, ngân hàng cho vay 60% miễn gốc lãi trong 30 tháng Khai thác cho thuê homestay du lịch dòng tiền ổn định Tặng 6 chỉ vàng cho khách hàng mua căn. Liên hệ: 0966276016 để nhận thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

096 627 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 2 WC
175 m²
57,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Cửa Lò Beach Villa, Đ. Bình Minh, P. Nghi Hương, Tx. Cửa Lò, T. Nghệ An
NS

Nguyễn Văn San

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Villas như hình ở Biển #Cửa_Lò chỉ 9,xx tỷ ( Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài) Với Diện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.