Bán biệt thự hai mặt tiền đường ql22 đặc biệt không bị lộ giới khu dân cư đông vị trí đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự hai mặt tiền đường Quốc Lộ 22 ĐẶC BIỆT KHÔNG BỊ LỘ GIỚI DT 50m x 44m giá 22 tỷ Bán nhà Biệt thự mặt tiền Quốc Lộ 22 có diện tích 49m x 44m (2250m2). Dtxd 425m2 như hình, gồm 2 đại sảnh 6 phòng ngủ 7wc , bãi đỗ xe, khu trồng rau sạch, nuôi gà vịt, khuôn viên sân vườn cây trái như công viên, hồ cá bể bơi mini. Dọn vào ở ngay. Phù hợp mọi ngành nghề.. 2 mặt tiền trước sau. Thuộc xã Phước Hiệp Củ Chi Tp.HCM. Giá bán : 22 tỷ Liên hệ xem đất gặp Trần Quí 0961641644

Xem thêm

Liên hệ:

096 164 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

22 tỷ

2.250 m²
9,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 22, X. Phước Hiệp, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trancongqui

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự hai mặt tiền đường ql22 đặc biệt không bị lộ giới khu dân cư đông vị trí đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.