Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sân vườn 2 MT đường số, Tân Thông Hội, Củ Chi

Ngày đăng: 24/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 18,18 x 39,39 (nở hậu 21,21), 766m2.
Kết cấu: Biệt thự hiện đại 1 trệt + 1 lầu, diện tích xd 165m2, diện tích sử dụng 330m2. Nội thất cao cấp, xây mới hoàn công 2024.
Vị trí: Góc 2 MT đường số rộng 12 m nhựa, gần nhà thờ Tân Thông, chợ Việt Kiều sầm uất, khu vực đẹp an ninh nhất Củ Chi.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công 2024, hỗ trợ vay ngân hàng cho khách.
Giá 22,7 tỷ TL cho khách thiện chí.
Liên hệ: 0779927879 anh Tân.

Xem thêm

Liên hệ:

077 992 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,18m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

22,7 tỷ

4 PN, 4 WC
766 m²
29,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sân vườn 2 MT đường số, Tân Thông Hội, Củ Chi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.