Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền xuất Ngoại Giao dự án Đại Sơn Mountain Side, 26 triệu/m2, 239 m2, hàng hiếm chính chủ

Ngày đăng: 25/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đất Nền Xuất ngoại giao dự án Đại Sơn Mountain Side, Quốc lộ 18, p Cộng Hòa, Chí Linh, Hải Dương,( P Trần Hưng Đạo - Tp Hải Phòng) với diện tích 239m2. Đặc biệt không yêu cầu xây dựng, diện tích lớn, đầy đủ tiện ích như bể bơi 4 mùa, TTTM, Trường học liên cấp, diện tích cây xanh hồ Điều Hòa công viên lớn, an ninh an toàn đa lớp với bảo vệ 24/7, gia tăng giá trị sống và đầu tư sinh lời cho nhà đầu tư ngắn và trung hạn... Cách khu du lịch cấp quốc gia đặc biệt Côn Sơn Kiếp Bạc chỉ 2 km Thông tin dự án: Đại Sơn Mountain Side do Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Đại Sơn đầu tư. Dự án có quy mô 32,071ha, gồm 163 lô biệt thự với diện tích từ 239m2 đến 755m2, được chia thành các khu như Kim Cương, Lam Ngọc, Hồng Ngọc, Lá Phong, Ngọc Lục Bảo, xây dựng từ 2-3 tầng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Vũ Đại Phong 0976691533

Xem thêm

Liên hệ:

097 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

6,21 tỷ

239 m²
25,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 18, Tp. Chí Linh, T. Hải Dương
VP

Vũ Đại Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền xuất Ngoại Giao dự án Đại Sơn Mountain Side, 26 triệu/m2, 239 m2, hàng hiếm chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.