Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Biệt Thự Mipec Rubik 360, 95 tỷ VND, 244m2, giá siêu hời!

Ngày đăng: 03/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 244m2, thiết kế 4 tầng, 6PN + 6WC, hướng Đông. Căn nhà được trang bị nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống. Đường vào rộng 5m, mặt tiền 11.8m, phù hợp cho nhu cầu kinh doanh. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê. Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công viên Cầu Giấy, gần các siêu thị Winmart+, Pico. - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện đa khoa Y học cổ truyền Hà Nội. - Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường mầm non Mai Dịch. Giới thiệu dự án: - Vị trí: 122 - 124 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Công ty cổ phần dầu hóa quân đội Mipec. - Tiện ích: Hơn 50 hạng mục tiện ích nội khu như thang máy tốc độ cao, bãi đỗ xe rộng, phòng cháy chữa cháy hiện đại, khu thể thao, bể bơi, nhà hàng, quán cafe. - Thiết kế: Căn hộ từ tầng 2 đến 31, thiết kế hình chữ L, căn hộ từ 2 đến 4 phòng ngủ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: - Triệu Thị Thương 0972416983

Xem thêm

Liên hệ:

097 241 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,8m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Bể bơi, Thang máy

Vị trí bản đồ

95 tỷ

244 m²
389,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mipec Rubik 360, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Triệu Thị Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Biệt Thự Mipec Rubik 360, 95 tỷ VND, 244m2, giá siêu hời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.