Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán gấp nhà số 1 ĐTM Yên Hoà - Trần Kim Xuyến - Phường Yên Hoà. DT 92m x 5T. 27 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán gấp nhà số 1 ĐTM Yên Hoà - Trần Kim Xuyến - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy. - Diện tích 92m2 xây dựng 5 tầng. - Mặt tiền 6,5m. - Thiết kế tầng 1 thông sàn. - Tầng 2 - 3 - 4 - 5 mỗi tầng 2 phòng, vệ sinh giữa. - Hướng Tây Bắc - Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, đầy đủ điều hòa, nóng lạnh. - Vị trí đẹp, đường + vỉa hè rộng 3 ô tô tránh, - Ô tô xe máy đỗ thoải mái. - Thích hợp xây toà văn phòng, làm cty, ở hoặc cho thuê ... HĐ dài hạn, nhận nhà luôn. Giá: 27 tỷ/th (có thương lượng cho khách thiện chí). LH em Ngọc: 0792579333 0792579333

Xem thêm

Liên hệ:

079 257 ****

Vị trí bản đồ

27 tỷ

92 m²
293,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LN

Lương Văn Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán gấp nhà số 1 ĐTM Yên Hoà - Trần Kim Xuyến - Phường Yên Hoà. DT 92m x 5T. 27 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.