Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự phố Trần Kim Xuyến, 400m2 MT 18m, hiếm đẹp giá tốt nhất Cầu Giấy

Ngày đăng: 22/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Biệt thự phố diện tích rộng, mặt tiền lớn duy nhất tại trung tâm KĐT Yên Hòa. - Đường hè 20m, nhà view vườn hòa, ô tô thông bàn cờ đi lại quá thuận tiện. - Diện tích 400m2 nhà 3 tầng mặt tiền 18m, mật độ xây dựng 60%, nhà xây nguyên bản, hiện đang cho thuê linh hoạt. - Khách mua để ở hoặc khai thác VP, khách sạn, nhà hàng, spa đều không thể phù hợp hơn. - Sổ đỏ vuông vắn sẵn giao dịch. - Giá bán: 165 tỷ. Chi tiết xin LH 0989438787

Xem thêm

Liên hệ:

098 943 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

165 tỷ

5 WC
400 m²
412,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0989438787

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự phố Trần Kim Xuyến, 400m2 MT 18m, hiếm đẹp giá tốt nhất Cầu Giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.