Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng sở hữu nhà liền kề khu vip Cầu Giấy giá nhỉnh ~300tr/m2

Ngày đăng: 05/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vỉa hè rộng có hầm dân trí cao pháp lý chuẩn. Vị trí đắc địa trung tâm: - Ngay sát Trung Kính, Mạc Thái Tông, Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa. - Giao thông siêu thuận tiện. Khu đô thị đẹp nhất Cầu Giấy, đầy đủ tiện ích, an ninh đảm bảo. Thiết kế tối ưu: DT 160.7m2 mặt tiền 7,8m. 1 hầm + 3 tầng nổi + sân thượng. Ô chờ thang máy, sân rộng, ô tô tránh thoải mái. Cơ hội vừa ở vừa đầu tư Tiềm năng tăng giá mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

53,57 tỷ

160.7 m²
333,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HDI Homes Vũ Phạm Hàm, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Thuý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng sở hữu nhà liền kề khu vip Cầu Giấy giá nhỉnh ~300tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.