Tin đăng đã hết hạn.

0368973239 cắt lỗ BT Nam Trung Yên - Cầu Giấy đã có sổ 160m2. MT 7m, hướng Đông Nam căn góc đẹp

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BT Nam trung Yên/ Trần Duy Hưng. 4 tầng tọa lạc tại Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội với thiết kế hiện đại và sang trọng. - Điểm nhấn: 6PN + 6WC + bếp. - Diện tích: 160 m2 với mặt tiền 7m, đường rộng 25m thuận tiện cho ô tô di chuyển. - Giá: 365 triệu/m2, pháp lý đầy đủ. - Nội thất cơ bản bao gồm: Điều hòa, tủ lạnh, giường... - Hướng cửa chính: Đông Nam, ban công Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ. Vị trí thuận lợi gần các tiện ích như siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Trung Hòa, công viên Gandhi Hồ Thành Công, bệnh viện Mắt Sài Gòn, và trường mầm non Song Ngữ Hoa Trà My. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0368973239, Ngân.

Xem thêm

Liên hệ:

036 897 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

58,4 tỷ

160 m²
365 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
N

Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 0368973239 cắt lỗ BT Nam Trung Yên - Cầu Giấy đã có sổ 160m2. MT 7m, hướng Đông Nam căn góc đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.